Mô tả sản phẩm
Máy chiếu Optoma XA510 dùng xem phim, phòng họp
| Độ sáng | 3800 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | XGA (1024×768) |
| Hệ số tương phản | 22.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | Auto, 4:3, 16:9 |
| Thấu kính | 1.1x |
| Kích thước màn chiếu | 30″->300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1m – 12m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 32 x 24 x 10 cm |
| Trọng lượng | 3 kg |
| Phụ kiện |
|
| Xuất xứ | Chính hãng Optoma Mỹ |
| Bảo hành |
|
|













Tân Vĩnh Long –
Đã nhận hàng. Hàng không bị hư hỏng. Đóng gói cẩn thận. Có đội ngũ kỹ thuật hướng dẫn từ xa rất chuyên nghiệp.