Mô tả sản phẩm
Máy chiếu ViewSonic PA502SP xem phim HD 3D
| Độ sáng | 3500 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | SVGA (800×600) |
| Hệ số tương phản | 22.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 |
| Thấu kính | 1.1x |
| Kích thước màn chiếu | 30″->300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1m – 13m |
| Bóng đèn chiếu | - Công suất 200W
- Tuổi thọ 15.000 giờ
|
| Cổng kết nối | - HDMI
- VGA In
- VGA Out
- Video
- Audio In
- Audio Out
- Mini USB Type B
- USB Type-A với nguồn cấp 5V / 1A.
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 17 x 31 x 38 cm |
| Trọng lượng | 2,1 kg |
| Phụ kiện | - Cáp nguồn
- Cáp tín hiệu VGA
- Sách đĩa hướng dẫn sử dụng
- Remote
|
| Xuất xứ | Chính hãng ViewSonic Mỹ |
| Bảo hành | - Thân máy 24 tháng
- Bóng đèn 12 tháng hoặc 1000 giờ
|
| Các Trung tâm bảo hành ủy quyền ViewSonic toàn quốc |
Hình ảnh chiếu thực tế của ViewSonic PA502SP
Cafe Xưa và Nay –
Các anh lắp máy chiếu và màn rất gọn, chuyên nghiệp, máy dùng tốt.
Quán cafe vỉa hè Sài Gòn –
Thuộc máy giá rẻ nhưng cấu hình chất lượng chiếu ra rất sáng. Xem đá bóng rất ok