Mô tả sản phẩm
Máy chiếu cũ Sony VPL-DX220 công nghệ 3LCD đa năng XGA
| Mã sản phẩm | Sony VPL-DX220 |
| Cường độ sáng | 2800 Ansi Lumens |
| Độ phân giải | XGA (1024×768) |
| Hệ số tương phản | 3000:1 |
| Tín hiệu vào |
|
| Kích thước hình ảnh | 80-300 inch |
| Kích thước máy | 8 x 33 x 23 cm |
| Trọng lượng | 2,7 kg |
| Nguồn điện sử dụng | Auto Vol, 100V – 240V |
| Màu sắc | Trắng |
| Phụ kiện |
|
| Xuất xứ | Chính hãng Sony công nghệ 3LCD của Nhật bản |
Bảo hành & hậu mãi
| |
Tính năng nổi bật của Sony VPL-DX220
Sony VPL-DX220 là mẫu máy chiếu công nghệ 3LCD của Nhật Bản. Máy được sử dụng phổ biến cho các nhu cầu dạy học, hội họp văn phòng. Có ưu điểm là màu sắc chiếu trung thực, hình ảnh chiếu sáng và chi tiết cao.
Máy chiếu Sony VPL-DX220 cũ chiếu tốt trên màn chiếu kích thước từ 80 inch đến 150 inch. Rất phù hợp cho khách hàng sử dụng tại những phòng chiếu có điều kiện ánh sáng vừa và thấp. Trọng lượng máy chỉ 2,7g kg, nếu khách hàng thường xuyên di chuyển thì Sony VPL-DX220 hoàn toàn đáp ứng tốt, thân máy không quá nặng hay quá to.
Sony VPL-DX220 được trang bị đầy đủ các cổng kết nối nên rất dễ sử dụng. Chúng ta có thể kết nối máy với các loại máy tính bàn, máy tính xách tay laptop, tivi box hay Fpt, K+… Máy phù hợp lắp đặt và sử dụng cố định.
Công ty dịch vụ máy chiếu VNPC chuyên bán các dòng máy chiếu cũ giá rẻ đã qua sử dụng giao hàng trên toàn quốc. Máy chiếu cũ chính hãng: Optoma, Panasonic, BenQ, Dell, Epson, Eiki, Vivitek, Viewsonic, Hitachi, Nec, Infocus, Sanyo…





































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.