Mô tả sản phẩm
Máy chiếu đa năng BenQ MS531 độ bền cao
| Độ sáng | 3300 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | SVGA (800×600) |
| Hệ số tương phản | 15.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 |
| Kích thước màn chiếu | 30″->300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1 m -> 12m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 33 x 24 x 10 cm |
| Trọng lượng | 2,4 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành | Thân máy 24 tháng |
| Bóng đèn 12 tháng hoặc 1000 giờ |













THANH THANH –
Tôi đã mua 1 máy chiếu này cho lớp học, hình ảnh rõ